Wannan irin ƙarfin lantarki da na yanzu hade transformer ya dace da irin ƙarfin lantarki, halin yanzu da makamashi aunawa da kuma relaying kariya a uku-phase circuits na AC 50Hz da rated irin ƙarfin lantarki 10KV, shi ba kawai amfani da yankunan karkara gidan wuta substations, amma kuma kananan-sized. masana'antu na'ura mai canzawa da rarrabawa.Wannan samfurin zai iya zama cikakken wuri na JLSJW-10 nau'in mai da aka nutsar da mai hadewa.
Nau'in zato
Tsarin
An ƙera wannan nau'in taswira zuwa cikin irin wannan tsarin: epoxy-resin(Swiss Ciba CW5837) simintin gyare-gyare, cikakken hatimi da nau'in post.Saboda yin amfani da simintin gyare-gyare na waje na epoxy- guduro, samfurin yana nuna tare da tsawon rayuwar sabis, yana jure wa wutar lantarki, hasken ultraviolet da tsufa, da dai sauransu. Wannan samfurin yana haɗe ta biyu masu ɗaukar wutan lantarki mai cikakken rufin lokaci ɗaya wanda aka kafa cikin " Haɗin mai siffar V” da na'urori masu canzawa guda biyu na yanzu waɗanda ke da alaƙa da matakan A da C a jere.Kuma, iska na biyu na transfoma na yanzu waɗanda ke sanye da famfo na iya samun ma'auni daban-daban na halin yanzu.
Tashar tashar sakandare ta sakandare tana da haɗin haɗin gwiwa, wannan mai gadin yana da rami mai fita a ƙasa, don haka, yana da matukar dacewa don haɗa wayoyi, kuma yana da aminci da aminci, sanin rigakafin larceny na wutar lantarki.Bugu da ƙari, tashar tashar tushe tana da ramukan shigarwa guda huɗu waɗanda ke taimakawa wajen hawa.
1, Matsayin mai ƙima: 12/42/75KV
2, The surface creepage nisa saduwa da bukatun na II-aji gurbatawa.
3, Wannan nau'in na'ura mai ba da wutar lantarki yana da nau'i uku waɗanda aka haɗa su ta hanyar mai canza wutar lantarki guda-ɗaya da na'ura mai canzawa guda ɗaya, a nan, na'urar wutar lantarki ta ɗauki haɗin V/V-10.
4, Wannan nau'in na'ura mai haɗawa ya kai ga ma'auni kamar GB20840.2-2014 Current Transformer, GB20840.3-2013 Voltage Transformer da GB17201-2007 Combined Transformer.
5, Matsakaicin canjin canjin wutan lantarki shine 10000/100, kuma ƙimar matakin sakandare na matakai uku shine aji 0.220VA.
6, Ma'aunin wutar lantarki COSø daidai yake da 0.8 (lag), kuma kayan tsaro na kayan aikin na yanzu FS yana daidai da 10 ko ƙasa da haka.
Ƙididdigar farko na halin yanzu (A) | Ƙimar yanayin zafi na ɗan gajeren lokaci (ƙimar kama-da-wane KA) | Ƙimar kwanciyar hankali na yanzu (ƙimar KA kama-da-wane) | Ƙididdigar fitarwa ta biyu (VA) | |
Babban darajar 0.2S | 0.2 Darasi | |||
5-10 | 1.0 | 2.5 | 10 | 15 |
10-20 | 1.5 | 3.75 | ||
15-30 | 2.4 | 6.0 | ||
20-40 | 3.0 | 7.5 | ||
30-60 | 4.5 | 11 | ||
40-75 | 8.0 | 20 | ||
50-100 | 9.0 | 22.5 | ||
75-150 | 12 | 30 | ||
100-200 | 16 | 40 | ||
150-300 | 24 | 60 | ||
200-400 | 32 | 80 | ||
300-600 | 60 | 100 |
Zane-zane na tankin mitar lantarki
Tsarin wayoyi
Ƙarin bayanan fasaha, da fatan za a tuntuɓe mu.
Za mu iya samar da kaya bisa ga abokin ciniki ta bukatun .
Tuntube mu don ƙarin cikakkun bayanai da ambato