roduct Bayanin
LW36-132 Babban Wutar Lantarki na Waje SF6 Mai Kashe Gas:
SF6 live tank circuit breaker LW25-132 ne waje naúrar wanda aka ci gaba da mu kamfanin da Xi'an High Voltage Apparatus Research Cibiyar tare da sulfur hexafluoride gas a matsayin rufi da baka kashe matsakaici da kuma ka'idar guda m matsa lamba majalisar irin baka kashe.Samfurin ya dace da tsarin wutar lantarki na 126KV uku-uku AC 50HZ, wanda ake amfani da shi don maki da ɗaukar nauyi na yanzu, ɗaukar nauyi na yanzu da gajeriyar kewaye.
Amfanin SF6 Circuir Breaker
a) Amintaccen aikin karya
b) Amintaccen aikin aikin injiniya: babban amincin aiki, rayuwar injiniya har zuwa lokaci fiye da 10000
c) Amintaccen rufi
d) Abin dogaroaikin rufewa
e) Tsananin tsari na sassan samfur
Yanayin Muhalli
Yanayin yanayi:-30°C ~+40°CDangantakar zafi:≤95% ko ≤90%
Theyau da kullunaGe cikakken tururi matsa lamba:≤2.2KPa;
Thematsakaicin ƙimar kowane wata:≤1.8KPa.
Matsayi:≤3000m
Ƙarfin girgizar ƙasa:≤8
Matsayin gurɓataccen iska:Darasi na Ⅲ
Matsin iska:≤700pa
*Shigarwa ba za ta kasance ba daga wuta, fashewa, girgiza mai tsanani, lalata sinadarai da gurɓataccen gurɓataccen abu.
Tsari da Aiki
A'a. | Abu | Naúrar | Bayanai | |
1 | Ƙarfin wutar lantarki | KV | 132 | |
2 | Ƙididdigar halin yanzu | A | 3150 | |
3 | Ƙididdigar mitar | HZ | 50 | |
4 | Sansanin farko don share fa'ida | 1.5 | ||
5 | An ƙididdige ɗan gajeren kewayawar halin yanzu | KA | 40 | |
6 | An ƙididdige ɗan gajeren kewayawa na yanzu (kololuwa) | KA | 100 | |
7 | Ƙimar gajeriyar kewayawa jure halin yanzu | KA | 40 | |
8 | Ƙididdigar mitar wutar lantarki tare da ƙarfin lantarki (minti 1) | Mataki zuwa ƙasa | KV | K · 230 |
Mataki zuwa lokaci | K · (230+70) | |||
9 | Ƙimar walƙiya mai ƙima ta jure ƙarfin lantarki | Mataki zuwa ƙasa | KV | K · 550 |
Mataki zuwa lokaci | K·(550+103) | |||
10 | Ƙimar kololuwar jure halin yanzu | KA | 100 | |
11 | Wanda aka ƙima daga matakin yanzu | KA | 10 | |
12 | Kusa da kuskuren halin yanzu | KA | 90% 1K | |
13 | Rayuwar wutar lantarki ta ƙididdige ɗan gajeren kewayawar halin yanzu | sau | 20 | |
14 | An ƙididdige ɗan gajeren lokacin da'ira | s | 4 | |
15 | Ƙididdigar cajin layi na kusa | A | 31.5 | |
16 | An ƙididdige jerin ayyuka | O-0.3s-CO-180s-CO35 | ||
17 | Babban juriya na kewaye | μΩ | ≤35 | |
18 | Matsakaicin iskar gas SF6 | MPa | 0.6 | |
19 | Farashin SF6 | ppm | ≤0.55 | |
20 | Danshi na SF6 gas (V/V) | ≤150 | ||
21 | Rayuwar injina | sau | 10000 |
Gabaɗaya da girman shigarwa
Muhallin Sabis