Sabon Zane 16A Zuwa 100A 4P Canji Mai Sauyawa Ta atomatik

Sabon Zane 16A Zuwa 100A 4P Canji Mai Sauyawa Ta atomatik

Lokacin fitarwa: Janairu-19-2021

Gabaɗaya

ASIQ dual power switch (nan gaba ana kiranta da Switch) shine mai canzawa wanda zai iya ci gaba da samar da wuta idan akwai gaggawa.Maɓallin ya ƙunshi na'ura mai ɗaukar nauyi da mai sarrafawa, wanda galibi ana amfani da shi don gano ko babban wutar lantarki ko samar da wutar lantarki ta al'ada ce.Lokacin da

Babban wutar lantarki ba shi da kyau, wutar lantarki na jiran aiki zai fara aiki nan da nan, don tabbatar da ci gaba, aminci da amincin wutar lantarki.An ƙera wannan samfurin musamman don shigarwar jirgin ƙasa jagora kuma ana amfani dashi musamman don akwatin rarraba PZ30.

Wannan canjin ya dace da tsarin samar da wutar lantarki na gaggawa tare da 50Hz/60Hz, ƙimar ƙarfin lantarki na 400V da ƙimar halin yanzu na ƙasa da 100A.Ana amfani da shi sosai a lokuta daban-daban inda ba za a iya ci gaba da katsewar wutar lantarki ba.(Babban wutar lantarki da jiran aiki na iya zama grid ɗin wuta, ko fara saitin janareta, baturin ajiya, da dai sauransu. Babban kuma mai amfani da wutar lantarki ya keɓance shi).

Samfurin ya cika ma'auni: GB/T14048.11-2016"Ƙananan wutan lantarki da kayan sarrafawa Sashe na 6: Multi ayyukaNa'urar Wutar Lantarki Part 6: Na'urar sauyawa ta atomatik. ATS Dual Power Canja wurin atomatik Canja wurin umarni mai amfani Umarnin aiki

Siffofin tsari da ayyuka 

Sauyawa yana da amfani na ƙananan ƙararrawa, kyakkyawan bayyanar, canji mai dogara, shigarwa mai dacewa da kulawa, da kuma tsawon rayuwar sabis.Maɓalli na iya gane juyawa ta atomatik ko ta hannu tsakanin na kowa (I) wutar lantarki da jiran aiki (II).

Juyawa ta atomatik: Cajin atomatik da dawo da mara atomatik: Lokacin da wutar lantarki ta gama gari (I) ta kashe (ko gazawar lokaci), mai sauyawa zai canza ta atomatik zuwa wutar lantarki (II).Kuma lokacin da wutar lantarki ta gama gari (I) ta dawo al'ada, mai kunnawa ya kasance a cikin jiran aiki (II) wutar lantarki kuma baya dawowa kai tsaye zuwa na gama gari (I).Maɓallin yana da ɗan gajeren lokacin sauyawa (matakin millisecond) a cikin yanayi ta atomatik, wanda zai iya gane samar da wutar lantarki marar katsewa zuwa grid ɗin wuta.

Juyawa ta hannu: Lokacin da sauyawa yake cikin yanayin jagora, zai iya gane jujjuya tsakanin jagorar gama gari (I) wutar lantarki da na jiran aiki (II).

Yanayin aiki na al'ada

Yanayin iska shine -5℃~+40, matsakaicin darajar

a cikin sa'o'i 24 kada ya wuce 35.

Dangin dangi kada ya wuce 50% a maxzazzabi +40, mafi girman zafi na dangi ya halattaa ƙananan zafin jiki, misali, 90% a +20, amma daza a samar da maƙarƙashiya saboda canjin yanayin zafi, wanda ya kamata a yi la'akari.

Tsayin wurin hawa bai kamata ya wuce mita 2000 ba. Rarraba: IV.

Hankali bai wuce ba±23°.

Matsayin gurɓatawa: 3.

Siffofin fasaha

Sunan Samfura ASIQ-125
Ƙididdigar halin yanzu le(A) 16,20,25,32,40,50,63,80,100
Yi amfani da nau'i Saukewa: AC-33B
Ƙimar wutar lantarki mai aiki da Mu AC400V/50Hz
Ƙididdigar wutar lantarki Ui AC690V/50Hz
Ƙimar ƙwaƙƙwarar ƙarfin ƙarfin juriya Uimp 8kv ku
Ƙididdigar ƙayyadaddun ƙayyadaddun da'irar halin yanzu Iq 50kV
Rayuwar sabis (lokaci) Makanikai 5000
Lantarki 2000
Sanda A'a. 2p,4 ku
Rabewa PC grade: za a iya kerarre da kuma jurewa ba tare da gajeren kewaye halin yanzu
Gajeren na'urar kariya ta kewaye (fus) Saukewa: RT16-00-100A
Kulawa da kewaye Ƙimar wutar lantarki mai sarrafawa U:AC220V,50Hz
Yanayin aiki na yau da kullun: 85% Us- 110% Mu
Da'irar taimako Ƙarfin lamba na mai canza lamba: AC220V 50Hz le=5y
Lokacin juyawa na contactor ‹30ms
Lokacin juyawa aiki ‹30ms
Mayar da lokacin juyawa ‹30ms
Lokacin kashe wuta ‹30ms

Abubuwan da ke buƙatar kulawa

An haramta shi sosai don canza canji da hannu a cikinyanayin atomatik.Dole ne a yi amfani da maɓalli da hannu a ƙarƙashin yanayin aikin hannu.

Dole ne a tabbatar da cewa samfurin ba ya da wutar lantarki lokacin dakiyayewa ko overhauling;Bayan an gama gyarawa ko gyarawa, za a maido da mai sarrafa wutar lantarki biyu zuwa yanayin atomatik.

Maɓalli na iya aiki da dogaro a 85% -110% na ƙimaaiki ƙarfin lantarki.Lokacin da ƙarfin lantarki ya yi ƙasa sosai, hawan zafin na'urar zai ƙaru, wanda zai iya sa na'urar ta ƙone.

Bincika sassaucin watsawa kuma gano kayatsara da yanayin katsewa a kowane mataki na al'ada da kuma jiran aiki samar da wutar lantarki.

Idan shigarwa ba za a iya za'ayi bisa gadaidai matakai saboda wayoyi da wasu dalilai, da fatan za a tuntube mu.Amintaccen nisa S1 da S2 bai kamata ya zama ƙasa da alamun da ke cikin adadi mai zuwa ba.Da fatan za a duba amincin maɓalli kafin shigarwa.

Tsarin waje da girman shigarwa

Alamar wuta ta gama gari (I).Canjin mai zaɓin hannu / atomatik

Mai nuna ikon jiran aiki (II).Tushe na gama gari (AC220V)

Katangar tasha (AC220V)Hannun aikin hannu

Alamar rufewa gama gari (I ON) / rufewar jiran aiki (II ON) nuni

Tashar gefen wuta ta gama gari (I).Spare (II) ikon gefen tasha

Load gefen tashar

 

1. Hanyar shigarwa da rarrabawa: An shigar da wannan canji tare da daidaitaccen dogo na jagora na 35mm, kuma kauri na takardar karfen jagorar bai wuce 1.5 mm ba.

2. Cire ƙananan ƙarshen titin dogo na jagora a bayan samfurin cikin layin jagora da farko, sannan tura samfurin sama kuma danna shi ciki, sa'annan a sanya shi a wuri.

3. Hanyar kwancewa: Ɗaga samfurin sama sannan a ciro shi don kammala ƙaddamarwa.

Tsarin tsari na ciki na sauyawa

K1: manual / atomatik zaži canza K2 K3: na ciki bawul canza

J1: AC220V

1: Fitowar sigina mai wucewa na samar da wutar lantarki gama gari 2: Fitowar sigina mai wucewa na samar da wutar lantarki

ATS Dual ikon canja wurin atomatik

Amfani da kulawa

Bincika sassaucin watsawa kuma gano kayatsara da yanayin katsewa a kowane mataki na al'ada da kuma jiran aiki samar da wutar lantarki.

Idan shigarwa ba za a iya za'ayi bisa gadaidai matakai saboda wayoyi da wasu dalilai, da fatan za a tuntube mu.Amintaccen nisa S1 da S2 bai kamata ya zama ƙasa da alamar da ke sama ba.

Kulawa da dubawa za a gudanar da su ta hanyarƙwararru da duk kayan wutar lantarki za a yanke su a gaba.

Bincika ko ɓangaren tuntuɓar kowane kayan lantarkiabin dogara ne kuma m kafin, kuma ko fuse yana cikin kyakkyawan yanayin.

Ganewa iko ƙarfin lantarki: 50Hz AC220V, da shugabaa cikin da'irar sarrafawa ba zai iya yin tsayi da yawa ba.Yankin giciye na wayar jan karfe bai kamata ya fi 2.0mm ba.

Dangane da buƙatun shigarwa na ikotsarin rarrabawa, da fatan za a samar da masu rarraba da'ira masu dacewa don tabbatar da amincin ma'aikata da kayan aiki.Da fatan za a duba amincin maɓalli kafin shigarwa.

Za a adana maɓalli a cikin yanayin da ya yi daidai dayanayin aiki na yau da kullun tare da ƙaƙƙarfan ƙura, ƙaƙƙarfan danshi da matakan hana karo.

Lokacin amfani da samfurin, dubawa gabaɗaya ya zamaana gudanar da shi akai-akai (misali kowane watanni uku na aiki), kuma ko samfurin yana aiki akai-akai za'a bincika sau ɗaya ta gwaji da canza wutar lantarki.

Aika Tambayar ku Yanzu