Mafi Shahararrun Samfura – CNAISO Gwajin Juriya na Ground

Mafi Shahararrun Samfura – CNAISO Gwajin Juriya na Ground

Lokacin fitarwa: Juni-29-2022

1DubawanaGwajin Juriya na ƙasa.

Ana amfani da ma'aunin juriya na ƙasa na duniya don auna ƙimar juriya tsakanin kwandon injina daban-daban, na'urorin lantarki, kayan aiki, na'urorin gida da sauran kayan aiki da ƙarfin ƙarfin su.Kayan aiki yana da gwajin gwaji na biyu na yanzu (AC: 25A ko AC: 10A), da saitin lokacin gwaji (1 ~ 99S).Lokacin da ƙimar da aka auna ta wuce 100mΩ (AC 25A) ko 200mΩ (AC 10A), tana da aikin ƙararrawar sauti da haske, kuma tana da aikin kariya mai jujjuyawa (AC 30A).Kayan aikin yana amfani da lambobi 31/2 don nunawa, kuma karatun ya dace kuma yana da hankali.Kayan aiki yana ɗaukar ka'idar rarraba don aunawa, kuma jujjuyawar gwajin gwajin ba zai shafi daidaiton ma'auni ba, don haka yana da fa'idodin ma'auni daidai, aiki mai dacewa da ƙaramin girman.Babban aminci da halaye masu girma.

 

2. SiffofinGwajin Juriya na Duniya?

Hanyar 2, 3, 4-pole don gwada juriya na ƙasa

Hanyar matsa guda ɗaya don gwada juriyar ƙasa

Gwajin muƙamuƙi biyu juriya na ƙasa

Aikin gwajin juriya na ƙasa

Aikin gwaji na yanzu (RMS).

Kayan aiki yana da ƙarfi na hana tsangwama

Ƙararrawa don rashin iyaka ko yanayin gwaji mara daidai

1000 gwajin ƙwaƙwalwar ajiya da software na bincike

Ƙarfin baturi mai caji, aikin kashewa ta atomatik

 

3.Yadda ake amfani dagwajin juriya na ƙasa ?

3.1.An sanye na'urar da wayoyi guda biyu (saiti biyu) na ma'auni.Manyan matosai na rukunin wayoyi na ja suna da alaƙa bi da bi zuwa ga kwas ɗin gwajin A da na mai gwadawa, kuma manyan da ƙananan filogi na rukunin baƙar fata suna haɗa su da kwas ɗin gwajin gwajin B da b.

3.2.Kunna wuta, kunna wutar lantarki, kuma bututun dijital na nuni zai haskaka.

3.3.Zaɓi canjin kewayon gwaji na yanzu 25A ko 10A kamar yadda ake buƙata.25A kewayon lokacin da aka danna maɓalli;10A kewayon lokacin da aka saki sauya.

3.4.Juya kullin daidaitawa na yanzu kusa da agogo zuwa sifili.

3.5.Haɗa ƙarshen faifan bidiyo na layin ma'auni guda biyu na sama zuwa wuraren gwajin abin da za a auna.

3.6.Ma'aunin hannu

(1) Saita canjin lokaci zuwa yanayin "manual".

(2) Bayan duba cewa matakan 3-5 daidai ne, danna maɓallin "Fara", hasken "Test" yana kunne, daidaita maɓallin "Current Adjustment" kuma kula da darajar halin yanzu akan nuni zuwa ƙimar da aka zaɓa a halin yanzu, kuma sannan karanta juriya da aka nuna akan nunin.Karatu, lokacin da juriya na ƙasa na abin da aka auna ya fi ƙimar ƙararrawar juriya ta ƙasa saita ta fayil ɗin yanzu, kayan aikin zai aika ƙararrawa mai sauti da haske, in ba haka ba, ba zai yi ƙararrawa ba.Idan kana buƙatar dakatar da gwajin, danna maɓallin "Sake saiti", hasken "Test" zai fita, za a yanke madaidaicin madauki, kuma za a cire shirin gwajin daga abin da ake gwadawa don ma'auni na gaba.

3.7.Ma'aunin lokaci

(1) Saita kayan aiki zuwa yanayin "sake saiti".

(2) Danna maɓallin "lokaci" zuwa matsayi "lokaci", kuma saita lokacin gwajin da ake buƙata kamar yadda ake buƙata.

(3) Bayan duba cewa matakan 3 zuwa 5 daidai ne, danna maɓallin "Fara", hasken "Test" yana kunne, ma'aunin lokacin nuni ya fara ƙirgawa, daidaita maɓallin "Current Adjustment" kuma kula da darajar nuni na yanzu. zuwa ƙimar da aka zaɓa na yanzu, Sannan karanta karatun juriya da aka nuna akan allon nuni.Lokacin da juriya na ƙasa na abin da aka auna ya fi ƙimar ƙararrawar juriya ta ƙasa saita ta fayil ɗin yanzu, kayan aikin zai aika ƙararrawa mai ji da gani, in ba haka ba, ba zai yi ƙararrawa ba.Lokacin da lokacin gwaji ya ƙare, za a yanke madauki ta atomatik ta atomatik, kuma za a iya cire shirin gwajin daga abin da ake gwadawa don auna na gaba.

3.8.Wannan kayan aikin yana da kariya ta wuce gona da iri, lokacin da madauki na yanzu ya wuce 30A,

Na'urar tana ba da nuni mai jujjuyawa (hasken da ke kan wuta yana kunne), kuma yana yanke madauki ta atomatik.Latsa maɓallin “Sake saitin” don soke yanayin ƙararrawa, kuma kunna kullin “Current Adjustment” counterclockwise zuwa ƙaramin ƙima don auna na gaba.

   

4.Me yasa Yueqing Aiso?

4.1: Cikakken aikin injiniya da goyon bayan fasaha: 3 masu sana'a masu sana'a, da ƙungiyar sabis na fasaha.

4.2: Quality ne No1, mu al'ada.

4.3: Lokacin jagora cikin sauri: "Lokaci zinari ne" a gare ku da mu

4.4: 30min amsa mai sauri: muna da ƙungiyar kwararru, 7 * 20H

Sami amincewar abokin ciniki godiya ga ingantaccen suna don dogaro, aiki da tsawon rai.

 

Idan kuna da wata tambayasko kowane samfurin buƙatun, da fatan za a iya tuntuɓar ni.

Aika Tambayar ku Yanzu